TĐH04
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TĐH04

Mọi người góp sức xây dựng forum nhé!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

các cao thủ vào đây chém gió đê !

Go down 
nguyendoquang
haccongtu_dts
audi a9
phuongduongks
Duong_bg
anhnguyen29989
tuanhuongnd
11 posters
Tác giảThông điệp
tuanhuongnd
Trưởng box chém gió
Trưởng box chém gió
tuanhuongnd

Điểm : 154
Birthday : 04/12/1988
Đến từ : nam định ( không phải dân chơi nhưng đảm bảo eo' phải dân thường )

các cao thủ vào đây chém gió đê ! Empty
Bài gửiTiêu đề: các cao thủ vào đây chém gió đê !   các cao thủ vào đây chém gió đê ! EmptyMon Oct 04, 2010 8:10 pm

các cao thủ vào đây chém gió đê ! User547778_pic52844_1214788205
tuanhuongnd
Trưởng box chém gió
Trưởng box chém gió
tuanhuongnd

Bài gửiTiêu đề: Re: các cao thủ vào đây chém gió đê !   các cao thủ vào đây chém gió đê ! EmptyMon Oct 04, 2010 8:13 pm

vâng thưa các bạn !
nhân vật thứ nhất điều khiển xe là ĐỖ MẠNH DŨNG ( THỦY TỐP)
nhân vật thứ 2 đang cầm bộ đàm và súng là TẠ VĂN DƯƠNG ( DƯƠNG CÔNG CÔNG )
lol! lol! lol! lol! lol!
anhnguyen29989
Bé zô cấp II
Bé zô cấp II
anhnguyen29989

Điểm : 39
Birthday : 28/10/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: các cao thủ vào đây chém gió đê !   các cao thủ vào đây chém gió đê ! EmptyMon Oct 04, 2010 9:06 pm

lol! lol! lol! lol! lol!
Duong_bg
Chém thần
Chém thần
Duong_bg

Điểm : 235
Birthday : 19/05/1988

Bài gửiTiêu đề: Re: các cao thủ vào đây chém gió đê !   các cao thủ vào đây chém gió đê ! EmptyMon Oct 04, 2010 9:11 pm

Dũng ơi!lộ hàng rùi,thằng Hưởng,được lắm!hãy đợi đấy..........
phuongduongks
Cán bộ cấp cao
Cán bộ cấp cao
phuongduongks

Điểm : 208

Bài gửiTiêu đề: Bản kiểm điểm   các cao thủ vào đây chém gió đê ! EmptyMon Oct 04, 2010 9:18 pm

Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc

BẢN KIỂM ĐIỂM

Kính gửi: Cô giáo chủ nhiệm

Tên em là Lý Văn Lý, học sinh lớp 10 chuyên lý trường Hoa Sen ^^ . Hôm qua, trong giờ ra chơi, bạn Hoàng ngồi cạnh em loay hoay phẫu thuật cái bút mực. Dù bạn không cố tình song lực quán tính vẫn khiến mực rơi vào áo em.

Bạn ấy không hề xin lỗi cũng như không chịu chấm dứt ngay việc giải phẫu vật đáng ra nên đưa vào viện bảo tàng từ lâu rồi. Máu dồn vào tim khiến em đã dùng xấp xỉ 400N tác dụng lên người bạn ấy trong khoảng thời gian xấp xỉ 0,5s.

Vì xung của lực bằng độ biến thiên động lượng nên đáng ra bạn ấy phải chuyển động lùi nhưng thật tiếc, bạn ấy béo quá, phản lực tác động lên tay em còn lớn hơn cả 400N kia.

Theo phản xạ tự vệ, bạn ấy lao vào em với vận tốc khá lớn, không một chút do dự. Kết quả là em bị bắn vào tường, mà tường lại nặng hơn em rất nhiều.

Tuân theo định luật III Newton, tườg đứng yên, em bật ngược trở lại. Tuy có hơi đau nhưng do cay cú, em liền áp dụng ngay định luật "Húc". Chỉ tại tội thừa mỡ nên va chạm giữa đầu em và bụng bạn ấy là... va chạm dẻo, lực của em bị triệt tiêu.

Liên tiếp sau đó là một chuỗi quy tắc bàn tay trái, quy tắc bàn tay phải khiến em bị dao lớn. Đến lúc này, em không còn đủ sức chiến đấu nữa vì theo một vế của định luật bảo toàn năng lượng thì năng lượng không tự nhiên sinh ra, trong khi bữa sáng của em lại có hạn. Biết thân biết phận, em đã dựa vào Định luật bảo toàn tính mạng mà tự rút lui ôm hận về nhà.

Hôm nay, em viết bản kiểm điểm này để mong cô tha thứ. Em hứa lần sau nếu có đánh nhau, em sẽ chuẩn bị bữa sáng chu đáo hơn hay ít ra, cũng chọn đứa gầy hơn em làm đối thủ.

Em xin chân thành cảm ơn cô.

Kí tên

Lý Văn Lý
audi a9
Bé vào cấp I
Bé vào cấp I
audi a9

Điểm : 16

Bài gửiTiêu đề: Re: các cao thủ vào đây chém gió đê !   các cao thủ vào đây chém gió đê ! EmptyTue Oct 05, 2010 10:40 am

thang duong va dung PHOI hop an y day nhi? ☀
haccongtu_dts
Chém bão
Chém bão
haccongtu_dts

Điểm : 232
Birthday : 28/07/1988

Bài gửiTiêu đề: Re: các cao thủ vào đây chém gió đê !   các cao thủ vào đây chém gió đê ! EmptyTue Oct 05, 2010 10:44 am

Đôi bạn cùng tiến.:D
nguyendoquang
Admin
Admin
nguyendoquang

Điểm : 329
Birthday : 28/02/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: các cao thủ vào đây chém gió đê !   các cao thủ vào đây chém gió đê ! EmptyTue Oct 05, 2010 11:05 am

Bản kiểm điểm thế này thì đặc cách cho nó lên ĐH luôn lol! lol! lol!
haccongtu_dts
Chém bão
Chém bão
haccongtu_dts

Điểm : 232
Birthday : 28/07/1988

Bài gửiTiêu đề: Re: các cao thủ vào đây chém gió đê !   các cao thủ vào đây chém gió đê ! EmptyTue Oct 05, 2010 11:08 am

[quote="phuongduongks"]Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam

Thần đồng vật lý đấy

Duong_bg
Chém thần
Chém thần
Duong_bg

Bài gửiTiêu đề: Re: các cao thủ vào đây chém gió đê !   các cao thủ vào đây chém gió đê ! EmptyTue Oct 05, 2010 12:22 pm

phuongduongks đã viết:
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam

BẢN KIỂM ĐIỂM

Kính gửi: Cô giáo chủ nhiệm

Tên em là Lý Văn Lý, học sinh lớp 10 chuyên lý trường Hoa Sen ^^ . Hôm qua, trong giờ ra chơi, bạn Hoàng ngồi cạnh em loay hoay phẫu thuật cái bút mực. Dù bạn không cố tình song lực quán tính vẫn khiến mực rơi vào áo em.

Bạn ấy không hề xin lỗi cũng như không chịu chấm dứt ngay việc giải phẫu vật đáng ra nên đưa vào viện bảo tàng từ lâu rồi. Máu dồn vào tim khiến em đã dùng xấp xỉ 400N tác dụng lên người bạn ấy trong khoảng thời gian xấp xỉ 0,5s.

Vì xung của lực bằng độ biến thiên động lượng nên đáng ra bạn ấy phải chuyển động lùi nhưng thật tiếc, bạn ấy béo quá, phản lực tác động lên tay em còn lớn hơn cả 400N kia.

Theo phản xạ tự vệ, bạn ấy lao vào em với vận tốc khá lớn, không một chút do dự. Kết quả là em bị bắn vào tường, mà tường lại nặng hơn em rất nhiều.

Tuân theo định luật III Newton, tườg đứng yên, em bật ngược trở lại. Tuy có hơi đau nhưng do cay cú, em liền áp dụng ngay định luật "Húc". Chỉ tại tội thừa mỡ nên va chạm giữa đầu em và bụng bạn ấy là... va chạm dẻo, lực của em bị triệt tiêu.

Liên tiếp sau đó là một chuỗi quy tắc bàn tay trái, quy tắc bàn tay phải khiến em bị dao lớn. Đến lúc này, em không còn đủ sức chiến đấu nữa vì theo một vế của định luật bảo toàn năng lượng thì năng lượng không tự nhiên sinh ra, trong khi bữa sáng của em lại có hạn. Biết thân biết phận, em đã dựa vào Định luật bảo toàn tính mạng mà tự rút lui ôm hận về nhà.

Hôm nay, em viết bản kiểm điểm này để mong cô tha thứ. Em hứa lần sau nếu có đánh nhau, em sẽ chuẩn bị bữa sáng chu đáo hơn hay ít ra, cũng chọn đứa gầy hơn em làm đối thủ.

Em xin chân thành cảm ơn cô.

Kí tên

Lý Văn Lý
các bạn cứ hỏi tại sao bạn này lại áp dụng thành thạo các định luật đến vậy,hãy nhìn cái tên của anh ấy kìa,hehe,cái tên nói lên tất cả,bạn Phượng cũng vào chém gió cùng anh em kìa ,nữa nào Phượng ơi........... bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce
hoangducduyen
Bé đi mẫu giáo
Bé đi mẫu giáo
hoangducduyen

Điểm : 11

Bài gửiTiêu đề: Re: các cao thủ vào đây chém gió đê !   các cao thủ vào đây chém gió đê ! EmptyTue Oct 05, 2010 5:27 pm

chao ca nha
mosquito
Cán bộ cấp cao
Cán bộ cấp cao
mosquito

Điểm : 112

Bài gửiTiêu đề: Re: các cao thủ vào đây chém gió đê !   các cao thủ vào đây chém gió đê ! EmptyWed Oct 06, 2010 3:16 pm

Miền Trung đang bão lụt đề nghị ah e nhà ta chém gió ác lên để đuổi mây xua mưa giúp đồng bào.....chủ đề ngày hôm nay là theo các bác thì zomolito nhà mình có đc đề cử vào miss các cụ bà ko? t xin ủng hộ zômolito cố lên... cheers cheers cheers
Duong_bg
Chém thần
Chém thần
Duong_bg

Bài gửiTiêu đề: Re: các cao thủ vào đây chém gió đê !   các cao thủ vào đây chém gió đê ! EmptyWed Oct 06, 2010 3:20 pm

mosquito đã viết:
Miền Trung đang bão lụt đề nghị ah e nhà ta chém gió ác lên để đuổi mây xua mưa giúp đồng bào.....chủ đề ngày hôm nay là theo các bác thì zomolito nhà mình có đc đề cử vào miss các cụ bà ko? t xin ủng hộ zômolito cố lên... cheers cheers cheers

không hỉu???? :shock: :shock: :shock: :shock: :shock: :shock: :shock: :shock: :shock: :shock: :shock: :shock:
mosquito
Cán bộ cấp cao
Cán bộ cấp cao
mosquito

Điểm : 112

Bài gửiTiêu đề: Re: các cao thủ vào đây chém gió đê !   các cao thủ vào đây chém gió đê ! EmptyWed Oct 06, 2010 3:41 pm

cậu này chưa qua TA 3 chứ gì..ý tớ nói là bầu lớp chửa đi thi miss các cụ bà ấy..nói nhỏ thôi ko hắn lại chém chít đấy :arrow:
Sandy bridge
Zô Đại Học rồi - nhanh thật
Sandy bridge

Điểm : 121
Birthday : 29/04/1988

Bài gửiTiêu đề: Re: các cao thủ vào đây chém gió đê !   các cao thủ vào đây chém gió đê ! EmptySun Oct 10, 2010 8:55 pm

các cao thủ vào đây chém gió đê ! 70316774

....................
Duong_bg
Chém thần
Chém thần
Duong_bg

Bài gửiTiêu đề: Re: các cao thủ vào đây chém gió đê !   các cao thủ vào đây chém gió đê ! EmptySun Oct 10, 2010 9:00 pm

Sandy bridge đã viết:
các cao thủ vào đây chém gió đê ! 70316774

....................

không bít chém kiểu j ak`?haha......ra đây anh bảo,......
tuanhuongnd
Trưởng box chém gió
Trưởng box chém gió
tuanhuongnd

Bài gửiTiêu đề: Re: các cao thủ vào đây chém gió đê !   các cao thủ vào đây chém gió đê ! EmptyMon Oct 11, 2010 11:59 am

hoho dương công công quả là bá đạo ! :D :D :D
Sandy bridge
Sandy bridge

Điểm : 121
Birthday : 29/04/1988

Bài gửiTiêu đề: Re: các cao thủ vào đây chém gió đê !   các cao thủ vào đây chém gió đê ! EmptyMon Oct 11, 2010 7:00 pm

các cao thủ vào đây chém gió đê ! Untitled6-new

.................................
saobaccuc
Mod
Mod
saobaccuc

Điểm : 185
Birthday : 02/12/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: các cao thủ vào đây chém gió đê !   các cao thủ vào đây chém gió đê ! EmptyFri Oct 22, 2010 12:16 am

hay đấy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: các cao thủ vào đây chém gió đê !   các cao thủ vào đây chém gió đê ! Empty

các cao thủ vào đây chém gió đê !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ôi Đế Chế...........Đây mới là chém gió nè các pro
» Anh em con trai đâu vào chém đê
» Ai lớp mình đây vào chém nhanh
» Trùm cuối chém gió đây
» Chem Gio Tieng Viet Thuc Hanh