TĐH04
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TĐH04

Mọi người góp sức xây dựng forum nhé!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thư ngỏ gửi các bạn TDH 04 nói riêng và CN TN nói chung!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
maximocn
Bé đi mẫu giáo
Bé đi mẫu giáo
maximocn

Điểm : 12

Thư ngỏ gửi các bạn TDH 04 nói riêng và CN TN nói chung! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thư ngỏ gửi các bạn TDH 04 nói riêng và CN TN nói chung!   Thư ngỏ gửi các bạn TDH 04 nói riêng và CN TN nói chung! EmptySat May 07, 2011 2:34 pm

XIn chào Forum! chào TDH 04 và tất cả những thành viên tích cực của trường CN TN.
mình là sv CN TN k39 tuy đã ra trường nhưng vẫn luôn theo dõi mọi hoạt động của trường và lên Trường đều đặn! nói trước kia thì hơi xa nhưng thật sự là mọi hoạt động của trường và của sinh viên kém quá xa bây giờ nhất là khi mạng xã hội phát triển. đời sống của Sinh Viên cũng được nâng lên. thi thoảng vẫn về công nghiệp mình thấy sv bây giờ học hành chăm chỉ và cố gắng hơn trước nhiều, sức cạnh tranh cũng lớn hơn vì thế trình độ cũng được nâng cao! ko chỉ về bản thân mà bên ngoài xã hội. những nhà tuyển dụng cũng có cái nhìn khác về SV trường ta. đó là công của các bạn!cảm ơn các bạn! tuy nhiên trường mình vẫn còn hạn chế nhiều mặt, nhất là Du học, năm 2009 mới có chương trình đào tạo 2+2 liên kết trường mình với 1 trường của Trung Quốc, còn rất ít cá nhân đi du học, mình ra trường và đang làm cho 1 công ty về Du học, nếu các bạn cần hãy đến với tôi! Vì các bạn, vì Công NGhiệp Thái Nguyên, cùng chúng tôi tiếp sức thêm nhiều bạn có ước mơ được đi du học! đây là trang chủ của mình:
http://tuvanduhoc.org.vn/,http://newocean.edu.vn/ < chung tay vì Một Việt Nam Giầu Mạnh.
chào các bạn nhé! thật tiếc là mình ko biết có sự tồn tại của diễn đàn này sớm hơn! mình sẽ thường xuyên vào góp công xây dựng diễn đàn này! đó là tình cảm của ko chỉ riêng mình mà của tất cả những người đã và đang được tôi luyện tại ĐH CN TN! chúc các bạn học tốt và ra trường có việc làm ổn định!
Duong_bg
Chém thần
Chém thần
Duong_bg

Điểm : 235
Birthday : 19/05/1988

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư ngỏ gửi các bạn TDH 04 nói riêng và CN TN nói chung!   Thư ngỏ gửi các bạn TDH 04 nói riêng và CN TN nói chung! EmptyWed May 11, 2011 4:42 pm

sao lại toàn chỗ đi du học thế bác ơi,hjx,không có trình độ+điều kiện
maximocn
Bé đi mẫu giáo
Bé đi mẫu giáo
maximocn

Điểm : 12

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư ngỏ gửi các bạn TDH 04 nói riêng và CN TN nói chung!   Thư ngỏ gửi các bạn TDH 04 nói riêng và CN TN nói chung! EmptyThu May 12, 2011 10:26 am

đó là giới thiệu những trường du học tốt, còn lại trình độ và điều kiện thì tùy từng trường và tùy từng năm ^^! nếu có ý định thì mới tư vấn được bạn à!
nhiều người Bắc Giang nhỉ! vui vì quê hương có nhiều nhân tố tiềm năng!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư ngỏ gửi các bạn TDH 04 nói riêng và CN TN nói chung!   Thư ngỏ gửi các bạn TDH 04 nói riêng và CN TN nói chung! Empty

Thư ngỏ gửi các bạn TDH 04 nói riêng và CN TN nói chung!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tìm bạn gái đi chơi 10/10,t lo tất cả,riêng kinh phí chia 2 cho bình đẳng giới girl nào đk thì nhanh chân lên nhé......ko có nhiều chỗ đâu Xin chân thành cảm ơn