TĐH04
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TĐH04

Mọi người góp sức xây dựng forum nhé!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!

Go down 
haccongtu_dts
Duong_bg
saobaccuc
7 posters
Tác giảThông điệp
saobaccuc
Mod
Mod
saobaccuc

Điểm : 185
Birthday : 02/12/1989

THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  Empty
Bài gửiTiêu đề: THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!    THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  EmptyFri Oct 08, 2010 12:07 pm

Gà mà không gáy là con gà chiên.
Gà mà hay gáy là con gà điên.
Đi lang thang trong sân , bắt con gà , bỏ vô nồi.
Mua 2 lon Tiger , nhắm chân gà , nhắm chân gà.
Gà mà không gáy là con gà gay.
Gà mà không gáy là con gà toi.
Đi lang thang trong sân, bắt con gà, ướp tiêu hành,
Ăn xong lăn quay ra, chết tui rùi, cúm gia cầm.
saobaccuc
Mod
Mod
saobaccuc

Bài gửiTiêu đề: Re: THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!    THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  EmptyFri Oct 08, 2010 12:15 pm

Hôm qua anh đến nhà em.
Ra về mới nhớ để quên 5000
Anh quay trở lại vội vàng.
Em còn ngồi đó, 5000 …mất tiêu.

Chán đời cắt tóc đi tu.
Nghĩ đi nghĩ nghĩ lại … đi tù sướng hơn.
Trong tù làm chủ giang sơn,
Một căn phòng đá với dăm ba thằng.
Thằng nào cũng có khiếu năng,
Thằng thì giỏi hoạ thằng thì làm thơ.
Có thằng lại đứng ngẩn ngơ.
Vì sao ta lại trở vô nhà tù??

Bắt đầu ngủ giữa tiết 3 .
Đến khi tỉnh giấc đã là tiết 5.

Ai mua tui bán cây…si,
Si tui tốt giống cành chi chít cành.
Hễ si mà gặp Đất lành,
Là si phát triển trở thành ..siđa.

Thu đi để lại lá vàng ,
Anh đi để lại cho nàng thằng cu.
Mùa thu nối tiếp tiếp mùa thu ,
Thằng cu nối tiếp thằng cu ra đời.
Duong_bg
Chém thần
Chém thần
Duong_bg

Điểm : 235
Birthday : 19/05/1988

Bài gửiTiêu đề: Re: THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!    THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  EmptyFri Oct 08, 2010 3:21 pm

Nếu em là bịch thuốc phiện
Anh xin là thằng nghiện đầu tiên
Nếu em là cái trại thương điên
Anh sẽ là thằng điên mãi mãi
lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
haccongtu_dts
Chém bão
Chém bão
haccongtu_dts

Điểm : 232
Birthday : 28/07/1988

Bài gửiTiêu đề: Re: THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!    THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  EmptyFri Oct 08, 2010 8:15 pm

Duong_bg đã viết:

Ái chà. Duong_bg ngầu phết nhỉ?
saobaccuc
Mod
Mod
saobaccuc

Bài gửiTiêu đề: Re: THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!    THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  EmptyFri Oct 08, 2010 9:25 pm

sao mày ko khen tao hả! tao mất bao công sức sáng tác mà ko khen lấy 1 câu! em nào khen anh cai' lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
haccongtu_dts
Chém bão
Chém bão
haccongtu_dts

Bài gửiTiêu đề: Re: THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!    THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  EmptyFri Oct 08, 2010 10:49 pm

saobaccuc đã viết:
sao mày ko khen tao hả! tao mất bao công sức sáng tác mà ko khen lấy 1 câu! em nào khen anh cai' lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!

Đã bé thì đừng có mà nhoi. Trật tự để A chém. Chú như thế không lớn được là phải. Basketball Basketball Basketball
nguyendoquang
Admin
Admin
nguyendoquang

Điểm : 329
Birthday : 28/02/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!    THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  EmptySat Oct 09, 2010 12:04 am

Thơ con cóc của a e đọc rất là lol! lol! lol! lol!
maihathuong
Xùy Tin
maihathuong

Điểm : 161
Birthday : 25/09/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!    THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  EmptySat Oct 09, 2010 9:43 am

Eo` oi . Cac' loai. cu? chuoi' voi' coc' cu. phai? ngu*a? mat. nguong mo^. a e
.Hehe. t +)e^` nghi. TW5 cua t nc lich su 1 chut' . May` may` tao tao nghe phat' khiep. ehhehe. Nh co^ng nhan Tw5 co khie^u' sang' tac' van tho loai ay.....:)
phuongduongks
Cán bộ cấp cao
Cán bộ cấp cao
phuongduongks

Điểm : 208

Bài gửiTiêu đề: Re: THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!    THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  EmptySat Oct 09, 2010 11:02 am

Ui hay wa,hay wa Tuấn ơi,đọc bùn cười wa, Mai ơi Mai cù tớ cái cho tớ cười phát :geek:
nguyendoquang
Admin
Admin
nguyendoquang

Điểm : 329
Birthday : 28/02/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!    THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  EmptySat Oct 09, 2010 11:33 am

TW5 là j` thế nhể?
Duong_bg
Chém thần
Chém thần
Duong_bg

Điểm : 235
Birthday : 19/05/1988

Bài gửiTiêu đề: Re: THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!    THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  EmptySat Oct 09, 2010 3:29 pm

haccongtu_dts đã viết:
Duong_bg đã viết:

Ái chà. Duong_bg ngầu phết nhỉ?
có j đâu mà ngầu,hưởng ứng tý tui..........mọi người đừng cười nha
haccongtu_dts
Chém bão
Chém bão
haccongtu_dts

Bài gửiTiêu đề: Re: THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!    THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  EmptySat Oct 09, 2010 4:11 pm

Ok. Up cho các AE vậy.
lol! lol! lol!
hoangnam
Khách mời
hoangnam

Điểm : 14
Birthday : 10/12/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!    THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  EmptyTue Oct 12, 2010 9:09 am

Thức trắng đêm nay nhớ một người

Một người tôi nhớ một người thôi

Đêm nay đêm nữa đêm mai nữa
Tôi nhớ một người không nhớ tôi!!!!!!!!!!

hoangnam
Khách mời
hoangnam

Bài gửiTiêu đề: Re: THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!    THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  EmptyTue Oct 12, 2010 9:21 am

<object width="640" height="385"><param name="movie" value="https://www.youtube.com/v/vrZzOg6cniQ?fs=1&amp;hl=en_US"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="https://www.youtube.com/v/vrZzOg6cniQ?fs=1&amp;hl=en_US" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="640" height="385"></embed></object>
hoangnam
Khách mời
hoangnam

Bài gửiTiêu đề: Re: THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!    THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  EmptyTue Oct 12, 2010 9:28 am

Vẫn kiêu hãnh ngẩng đầu kiêu ngạo
Vẫn cúi đầu tự nhủ phải cố lên...
Trên trời cao tôi là vì sao lẻ
Dưới mặt đất tôi là kẻ cô đơn ...
Nỗi buồn ơi nếu mày là vật chất
Thì tao là kẻ giàu nhất thế gian....

hoangnam
Khách mời
hoangnam

Bài gửiTiêu đề: Re: THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!    THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  EmptyTue Oct 12, 2010 9:30 am

Làm tý truyện cười cho đời tươi trẻ nào! Gia đình nọ có 3 thế hệ Ông-cha-cháu, 2 người ông và cháu đều là tiến sĩ trong khi ông bố lại ko có học vị gì. Chính vì thế mà ông bố thường hay bị 2 ông cháu cằn nhằn, mỉa mai.

Một hôm trong bữa cơm, 2 ông cháu lại cằn nhằn như thường lệ. ông bố tức quá đập bàn đứng dật, chỉ mặt thằng con quát:

- Mày đừng có mà tinh vi, thế bố mày có bằng tiến sĩ như bố tao ko mà mày kênh kiệu!

Đoạn quay sang chỉ vào ông già, bảo :

-Cả ông nữa, ông đừng tinh tướng quá, con ông có bằng tiến sĩ như con tôi không?!!

2 ông cháu :?????

----------------------------

Tiến bộ của khoa học

Nhờ có những sự tiến bộ về khoa học kỹ thuật mà ngày nay người ta có thể làm được nhiều điều bất ngờ như trong một giấc mơ thần kỳ nhưng đôi khi cũng gặp phải những trục trặc thú vị.

Chuyện kể rằng: Có một tay bác sĩ ngoại khoa rất nổi tiếng, ông có khả năng kỳ diệu là có thể phẫu thuật thay thế những bộ phận của con người.

Một hôm có một khách hàng đến đòi phẫu thuật đôi mắt mù lòa của mình. Ông ta bèn lấy mắt chó để thay thế cho anh ta.

Cuộc phẫu thuật khá thành công, khi khám lại bệnh nhân thì ông ta nhận được những lời như sau:

"Dạ thưa bác sĩ đôi mắt của tôi thật là tuyệt vời, có thể nhìn trong bóng đêm như ban ngày nhưng chỉ mỗi tội mỗi khi nhìn thấy cứt thì lại thèm!"

Một hôm có một anh chàng cụt "súng" đến nhờ bác sĩ phẫu thuật cho có thể trở lại những chức năng của đàn ông.

Sau một thời gian ông quyết định lấy "súng" của ngựa để thay cho anh ta.

Nhờ có tay nghề cao mà ca phẫu thuật thành công một cách mỹ mãn.

Một thời gian sau, có một cô gái còn rất trẻ đến gặp bác sĩ phàn nàn:

-Dạ thưa anh , Từ ngày chồng em phẫu thuật, "mưa gió" thật là mặn nồng nhưng anh nhà khỏe quá, em không chịu được , vậy bác sĩ có cái nào cũng của ngựa không thay cho em với?

Một thời gian sau, có một anh chàng cụt tay đến gặp bác sĩ đòi thay cánh tay mới.

Bác sĩ suy nghĩ, những lần trước mình dùng những bộ phận của súc vật đều gặp phải những rủi ro thôi thì lần này mình lấy bộ phận của người vậy.

Ông ta bèn lấy cánh tay của một phụ nữ lắp cho anh ta.

Sau một thời gian gặp, bệnh nhân hồ hởi đến thông báo tình hình:

-Thật là tuyệt vời thưa bác sĩ, sau khi phẫu thuật em đã có được đôi tay tuyệt vời, rất mềm mại, em có thể nấu nướng, thêu thùa, nhưng chỉ mỗi tội là ... mỗi khi đi ... đái em nắm hơi chặt.

Sau vụ đó nghe đâu ông bác sĩ đó đã giải nghệ.

-----------------------

Ước

Nhân ngày 1-6, ông chủ tịch của một xã phỏng vấn một học sinh xuất sắc đã có thành tích trong học tập:

- Nếu cháu có một điều ước thì cháu ước gì?

Cháu bé ngập ngừng một lát rồi lễ phép đáp: -Dạ, Thưa chú cháu muốn người cháu đầy lông!!!

Ông chủ tich hết sức ngạc nhiên hỏi: -Tại sao?

Dạ! thưa chú bởi vì chị cháu có mỗi một túm lông nhỏ mà nuôi được cả nhà ạ- Cháu bé đáp một cách hồ hởi

Ông chủ tịch xã ....

---------------------------

Thời đại mới

Trong thời đại Công nghệ Thông tin mọi người có thể ngồi nhà và làm mọi thứ qua phone, fax... Một lần ở một Quán cà phê đèn mờ nọ bà chủ quán nhận được một cú phôn: "Tôi cần một cô gái, số nhà.... đường..."

"Xin lỗi Quí ngài, Quí ngài thích dùng loại nào ạ? Cao hay Thấp ạ?"

"Loại nào cũng được, tôi là phế binh chiến tranh bị mất cả hai chân."

"Thế béo hay gầy ạ"

"Cũng thế thôi, tôi cũng chẳng còn cả tay"

"Vậy, xin lỗi tôi hơi tò mò một chút, Quí ngài còn cái ... ấy không ạ."

"Mụ này điên chắc, không còn thì ta quay điện thoại bằng cái gì..."

--------------------------

Cãi nhau

Có một hôm cô gái dần em trai đi chơi, đến con đường nhỏ, thấy hai con chó đang làm tình, cậu em hỏi chị: - Chị ơi bọn chúng đang làm gì vậy?

Người chị đáp: - Chúng đang cãi nhau!

Khi đó một thanh niên đang đi đến, ngắt lời: -Không phải đâu em ạ!

Người chị đỏ mặt và rằng: -Ai nói chuyện với anh?

Chàng thanh niên nọ đáp lại: -Thế chị định cãi nhau với tôi à?

Người chị chỉ đỏ mặt , cúi đầu dẫn em đi thẳng...

------------------

Tế nhị

Vợ đi xa nhà đã lâu hỏi chồng tình hình sau những ngày công tác: “Anh ơi con mèo ở nhà thế nào rồi?"
Chồng nói: "Con mèo nghoẻo rồi em ạ"

Vợ bảo: "Trời ơi sao Anh nói khiếp thế, đầu tiên lẽ ra anh phải bảo: "Con mèo của em ngồi trên mái nhà, sau nó trượt chân ngã xuống, nó bị bệnh và đã qua đời rồi..." Vợ đang nói bỗng giật giọng hỏi chồng: "Anh ơi thế mẹ em ra sao rồi?"

Chồng mếu máo nói: "Em ơi đầu tiên mẹ ngồi trên mái nhà..............."

------------------------

Hai con sóc

Một người lính canh bị đưa ra toà án binh vì tội đã bỏ phiên gác của mình. Anh ta bị kết án 3 năm tù giam.

Trước toà, anh ta điều trần : - Tôi không phản đối quyết định của toà án, nhưng trước hết tôi muốn kể cho mọi người nghe tại sao tôi lại bỏ gác. Số là trong khi đang đứng gác - mà các vị biết đấy, đứng gác thì không được phép động đậy, dù chỉ là một bộ phận - và chỉ còn 5 phút nữa thì hết phiên, tôi thấy hai con sóc bò lại gần. Nó hít, nó ngửi, rồi mỗi con chia một bên và chui vào ống quần tôi. Nhột quá, nhưng tôi vẫn đứng yên vì kỷ luật quân đội mà. Sự thể cứ thế tiếp diễn, và tôi tiếp tục phải cắn răng. Nhưng tới khi nghe thấy chúng nó hỏi nhau "Ăn quả nào trước nhỉ ? ", thì tôi ú té chạy. Vậy đó, nếu có tù 30 năm thì tôi cũng sẽ không phản đối. Nghe nói sau đó, anh ta được giảm thành án treo.

-----------------------

Một học sinh nghỉ học không có lý do.

- Tại sao hôm qua em không đi học, - Cô giáo hỏi.

- Thưa cô... vì em bị ốm ạ.

- Chậm nhất là ngày mai em phải đưa cô giấy của bố hoặc mẹ em.

- Vâng, thưa cô.

Hôm sau, học sinh đưa cô giáo tờ giấy có những dòng chữ sau đây:
Thưa cô giáo, con tôi nghỉ học hôm qua vì nó bị ốm.
Chào cô.
Bố em. thay đổi nội dung bởi: minhsmile, 09-21-2010 lúc 12:06 PM
Mỹ nhân kế với anh hả?
hoangnam
Khách mời
hoangnam

Bài gửiTiêu đề: Re: THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!    THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  EmptyTue Oct 12, 2010 9:36 am

Bức thư thứ nhất

Gửi người con gái anh yêu!

Cần Thơ một ngày buồn như con chuồn chuồn, tháng chán như con cá rán, năm đen như con mèo hen.

Em yêu dấu, người em như cái đấu, tóc em xù như lông gấu, tuy em hơi cá sấu nhưng anh vẫn yêu em nung nấu. Ðêm nay ngồi sửa xe mãi mà chẳng được,ngủ thì chẳng xong, nhìn trăng cao tít mít, anh quyết ngồi cong đít viết thư cho em, không gian bốn bề im ắng chỉ có tiếng ếch kêu và âm thanh như tiếng đàn violon du dương nhẹ nhàng của đàn muỗi đang vây quanh anh.

Em có biết rằng anh nhớ em nhiều lắm không? Anh ăn không ngon nhưng ngủ như điên, anh đi giầy quên đi tất, ăn sáng quên đánh răng, anh dùng xăng vo gạo, anh khờ khạo cũng chỉ vì yêu em đó.

Khổ thân anh khi chúng bạn toàn là những đứa không có nhà phải ở trong biệt thự, không có xe đạp mà phải ngồi lăncuđơ, không có tiền mà phải xài card.

Anh thì cái gì cũng có chỉ không có mỗi tiền. Anh xin tình nguyện dâng hiến cho em tấm thân trong trắng như tờ giấy than của anh cho em. Tấm thân của anh tuy đang mang trong người hai dòng máu nhưng vẫn còn là hàng xài được một số thứ. Anh chỉ muốn những gì của em là của anh và những gì của anh là của riêng, của nhầm là của chung. Em có biết rằng anh yêu em từ khi anh thấy em lon ton như con chó con cùng mấy đứa bạn cùng là lũ quỷ cái đánh 1 thằng bạn nhỏ xíu. Anh sẽ làm tất cả để cho em vui. Ranh ngôn có câu : "Không có việc gì khó, chỉ sợ tiền không nhiều, đào cống và lấp bể, cố làm cũng thành không".

Em đừng buồn vì những lời bạn anh nói nhé, nó nói em :" Nhìn xa cứ tưởng con người, nhìn gần mới biết đười ươi xổng chuồng". Anh đau lắm nhưng không sao, bôi cao sẽ khỏi, không khỏi ăn tỏi sẽ hết, không hết cho chết là vừa.

Về nhà anh không nuốt trôi cơm cố gắng lắm mới chỉ có 6 bát phở. Một lần và mãi mãi anh muốn nói với em rằng anh yêu em như que kem mút dở, như dưa bở với đường, như lọ tương ngâm cà pháo, như con báo với cánh rừng, như muối vừng với lạc, như lão Hạc với con chó vàng ...

Thôi mệt quá rồi anh đành phanh bút ở đây. Chào em và yêu em nhiều, chúc em gặp nhiều ác mộng, anh sẽ hiện ra để cùng em chạy trốn.

Hôn em như cún con hôn mèo con!

Bức thư thứ hai

Thành phố Mặt Trời - Ngày buồn, tháng nhớ, năm cô đơn, thế kỷ sầu...

Em thương mến!!!

Hôm nay trời thật đẹp, mây đen kéo đến mây trắng bay đi. Anh ngồi co cẳng viết cho em iu của mình bức thư tình hay nhất thế kỉ 22. Đầu thư, anh chúc em nhiều calo để em mạnh khoẻ. Em à! Chỉ mới gặp em thôi mà anh ngỡ như đã quen nhau từ kiếp trước. Xa em vài giây thôi mà ngỡ đã bao năm. Em ơi, ánh mắt em làm cả miền Nam chìm trong băng giá. Em cất tiếng cười làm cả miền Bắc ngủ quên còn khi những giọt lệ em rơi làm 7 tỉnh miền Trung chìm trong lũ lụt...Ôi thôi!!! Quái vật!!!...Em à em đến với anh trong ngày đông băng giá. Em sưởi ấm con tim anh tựa lò vi sóng nướng con mực khô. Mỗi khi anh khát, em là vại beer hơi dịu đi cái khát khủng khiếp của mùa hè...Ôi em tôi là vô địch...

Thôi, thư đã dài dù chỉ là một chút trái tim anh. Em thấy không? Nếu em iu anh thì anh nguyện dâng trái tim mình đem nấu cháo cho em bồi bổ. Hàng VN chất lượng cao đó em...

Yêu em nhiều...

Bức thư thứ 3

Anh thương mến,

Mừng vui không bàn phím nào tả xiết khi nhận được bức thư này của anh. Tự nhiên anh lại làm em nhớ đến bao kỉ niệm của bọn mình, thời gian tuy ngắn nhưng kỉ niệm vui anh nhỉ. Chắc anh mải ăn kem quá nên đầu óc lú lẫn đúng không? Chả sao cả, anh không nhớ thì để em kể lại cho anh kỉ niệm ấn tượng nhất nhá.

Có những lúc giật mình trong giấc ngủ
Em vô tình bị con bạn đạp vào hông
Em chợt nhớ một buổi chiều hồng
Anh cùng em lên đồi đón gió
Ở trên đó trong mịt mùng cây cỏ.
... Anh vô tình bị kiến đốt vào mông

Bức thư thứ 4

Anh ah,

Nhớ anh quá đi thôi thật là khó chịu anh cứ mãi xa em đợi anh hoài mà anh chẳng đến, hôm anh hứa đưa em đi shopping đó, còn nhớ không anh? Anh không đến làm đêm đó em không ăn, ngày không ngủ, khuya lắm rồi mà đầu gối cứ thức chong chong. Giận anh thiệt ah nha.

Em nào có ước mơ nhiều vì quá yêu anh mà ốm đau hao mòn, bây giờ đi xe toàn phải mua hai chỗ, anh biết tội anh chưa?

Thôi em không giận anh nữa đâu, bây giờ anh khỏi chưa vậy? Bệnh đó là khó chữa lắm nha, không bôi còn i ốt thì chẳng hết đâu, ngày xưa bao nhiêu người khen đôi ta đẹp đôi vậy mà bây giờ ra đường họ cứ hỏi em đưa ông đi chơi ah, giận thiệt họ còn bảo anh người không ra người, chắc họ lé anh nhỉ, chí ít anh vẫn đẹp bằng Lâm Chí Dĩnh mà nghe nói Lâm Chí Dĩnh hồi nọ ngã toét cả mặt chẳng biết khỏi chưa.

Bye anh yêu nha, hẹn gặp lai trong mộng mà anh đừng hù em nữa nha hôm nọ anh không đeo mặt nạ làm em tưởng thằng khùng nào chứ...

Bye.

Bức thư thứ 5

Trưa không ngủ!!!

Ngày lành tháng rách, ngày dột tháng mưa, ngày thừa tháng thiếu!

Người yêu bé bỏng của anh ơi! Giờ này em đang làm gì vậy? Em có biết là anh nhớ em lắm không??? Đôi mắt ốc nhồi dễ thương, làn môi như ăn nhầm ớt hiểm và hàm răng như những cô Hàng Xén được nhà thơ Hoàng Cầm miêu tả trong bài thơ Bên Kia Sông Đuống của em cứ hiện hữu trong đầu anh làm anh càng nhớ nhung em ra riết.

Giờ này chắc em đang say giấc nồng với những món ăn em đem vào trong giấc mơ của mình. Em có biết anh đang lo lắng lắm ko? Chiếc vành xe của anh bây giờ vẫn chưa được thay mới. Nó vẫn hàng ngày chở anh đi làm với một kiểu cách MatXa hay nói đúng hơn là vừa đi vừa nhảy trên yên xe vì chiếc vành méo mà em đã gây ra đó em yêu ơi! Nếu như em nghe lời anh chịu khó ăn ít đi 3 tô bún Riêu thì đâu đến nỗi xe anh phải như vậy. Với 7 tô bún Riêu em ăn đã làm anh cảm thấy vị mặn của Mắm Tôm mặc dù anh không có ăn sợi bún nào cả. Nụ hôn của em đã làm anh biết thế nào là HÔNNNNN!!!

Thôi anh nhớ em cũng chỉ viết được vậy thôi nếu viết thêm nữa thì anh không dám nói là anh không xé nát bức thư này đâu! Chào người yêu bé nhỏ như con voi còi của anh nha!!!

Nguồn : Internet Lá Vô Tình has been thanked 1 Gold: cho ít gold cho sướng

Không có gì là chuẩn mực
hoangnam
Khách mời
hoangnam

Bài gửiTiêu đề: Re: THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!    THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  EmptyTue Oct 12, 2010 9:38 am

Khách du lịch dừng chân tại một nông trại và trao đổi với nông dân: "Hai con bò sữa của ông mỗi ngày cho bao nhiêu lít sữa?"
- Con đen hay con trắng - người nông dân hỏi lại.
- Ví dụ con trắng.
- Mười lít.
- Còn con đen?
- Cũng mười lít.
- Thế ông cho chúng ăn gì?
- Con con đen hay con trắng?
- Con trắng chẳng hạn.
- Cỏ linh lăng.
- Còn cho con đen?
- Cũng cỏ linh lăng.
- Này, nếu đối với 2 con bò, cái gì cũng giống nhau, tại sao lần nào ông cũng hỏi tôi rằng tôi nói về con đen hay con trắng? - du khách tỏ vẻ khó chịu về màn đối thoại.

- Vì con trắng là của tôi.
- À, ra thế! Còn con đen?
- Cũng của tôi
G_duli awarded tuongquan for 5,000 Gold: Thanks
là quyền công dân...

Bô lão Bang Đẹp Zai

saobaccuc
Mod
Mod
saobaccuc

Bài gửiTiêu đề: Re: THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!    THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  EmptyThu Oct 14, 2010 6:25 pm

bạn í đăng mà ko thằng nào khen lấy 1 câu ah!!
bài viết hay thế mà
big_smile big_smile
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!    THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!  Empty

THƠ VUI ĐI ANH EM!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang